Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | CRCW121043R0FKEA |
| LIXINC Part # | CRCW121043R0FKEA |
| Mtengenezaji | Vishay / Dale |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 43 OHM 1% 1/2W 1210 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | CRCW121043R0FKEA Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | CRCW121043R0FKEA |
| Chapa: | Vishay / Dale |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Vishay / Dale |
| mfululizo: | CRCW |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 43 Ohms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 0.5W, 1/2W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200 |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 1210 (3225 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1210 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.098" W (3.20mm x 2.50mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.024" (0.60mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| 356068RFT | RES 3560 68R 1% | 2954 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RMCF0603FT294R | RES 294 OHM 1% 1/10W 0603 | 5904 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW0603750RBYEN | RES 750 OHM 0.1% 1/8W 0603 | 895 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73H1HTTC14R0F | RES 14 OHM 1% 1/20W 0201 | 949 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 8-2176092-4 | RES SMD 5.9K OHM 0.1% 1/4W 0805 | 1829 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RP73PF1J82R5BTDF | RES SMD 82.5 OHM 0.1% 1/6W 0603 | 1501 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG1608V-1910-W-T1 | RES SMD 191 OHM 0.05% 1/10W 0603 | 873 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD1211D10 | RES 1.21K OHM 0.5% 1/8W 0805 | 880 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AA0402FR-072R15L | RES SMD 2.15 OHM 1% 1/16W 0402 | 810 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG73P1JTTD7321D | RES 7.32K OHM 0.5% 1/3W 0603 | 893 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0603CRD0753K6L | RES SMD 53.6K OHM 1/10W 0603 | 897 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPU1206178KAZEN00 | RES SMD 178K OHM 0.05% 1/4W 1206 | 804 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERA-2ARB5760X | RES SMD 576 OHM 0.1% 1/16W 0402 | 1822 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10907 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.02932 | $0.02932 |
| 5000 | $0.02799 | $139.95 |
| 10000 | $0.02612 | $261.2 |
| 25000 | $0.02481 | $620.25 |
| 50000 | $0.02431 | $1215.5 |
| 125000 | $0.02417 | $3021.25 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.