Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RN73R2BTTD4221F100 |
| LIXINC Part # | RN73R2BTTD4221F100 |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 4.22K OHM 1% 1/4W 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RN73R2BTTD4221F100 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RN73R2BTTD4221F100 |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | RN73R |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 4.22 kOhms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 0.25W, 1/4W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1206 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.028" (0.70mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| ERJ-P03D3920V | RES SMD 392 OHM 0.5% 1/5W 0603 | 974 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT1206CRD0717K4L | RES SMD 17.4KOHM 0.25% 1/4W 1206 | 894 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0402BRD0721RL | RES SMD 21 OHM 0.1% 1/16W 0402 | 840 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MMP100FRE76R8 | RES SMD 1% 1W MELF | 941 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AT0402CRD0753K6L | RES SMD 53.6K OHM 1/16W 0402 | 990 Zaidi juu ya Agizo |
|
| HV73V2ATTD6044F | RES 6.04M OHM 1% 1/4W 0805 | 823 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ETTD1003B10 | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% | 829 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RMCF2010JT750K | RES 750K OHM 5% 3/4W 2010 | 860 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-U3RD3320V | RES 332 OHM 0.5% 1/10W 0603 SMD | 976 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CPF0603B39K2E | RES 39.2 KOHM 0.1% 1/16W 0603 | 996 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN731JTTD1242A10 | RES 12.4K OHM 0.05% 1/16W 0603 | 808 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RE0402DRE07510KL | RES SMD 510K OHM 0.5% 1/16W 0402 | 921 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT1206CRE071K37L | RES SMD 1.37KOHM 0.25% 1/4W 1206 | 800 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10989 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.10400 | $0.104 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.