Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | ERJ-PA3D37R4V |
| LIXINC Part # | ERJ-PA3D37R4V |
| Mtengenezaji | Panasonic |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 37.4 OHM 0.5% 1/4W 0603 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | ERJ-PA3D37R4V Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | ERJ-PA3D37R4V |
| Chapa: | Panasonic |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Panasonic |
| mfululizo: | ERJ-PA3 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 37.4 Ohms |
| uvumilivu: | ±0.5% |
| nguvu (watts): | 0.25W, 1/4W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Pulse Withstanding |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0603 (1608 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0603 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.022" (0.55mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RN73H2ATTD5902D100 | RES 59K OHM 0.5% 1/8W 0805 | 925 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ETTD6342D50 | RES 63.4K OHM 0.5% 1/4W 1210 | 831 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW08055M23FKEB | RES SMD 5.23M OHM 1% 1/8W 0805 | 821 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73G2ATTD3741D | THICKFILM RESISTOR 0805 | 813 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-P14F5761U | RES SMD 5.76 KOHM 1% 1/2W 1210 | 805 Zaidi juu ya Agizo |
|
| WK73R2BTTD303J | RES 30K OHM 5% 3/4W 1206 | 950 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CPF0805B23K7E | RES 23.7 KOHM 0.1% 1/10W 0805 | 827 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ETTD4321D100 | RES 4.32K OHM 0.5% 1/4W 1210 | 841 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RP73D2A9K53BTG | RES SMD 9.53K OHM 0.1% 1/8W 0805 | 834 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SR1206JR-7T1KL | RES 1K OHM 5% 3/4W 1206 | 9701 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MCA12060D1201BP500 | RES SMD 1.2K OHM 0.1% 1/4W 1206 | 883 Zaidi juu ya Agizo |
|
| WR08W4994FTL | RES 4.99M OHM 1% 1/8W 0805 | 976 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD6202F50 | RES 62K OHM 1% 1/4W 1206 | 936 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10933 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.02109 | $0.02109 |
| 10000 | $0.02109 | $210.9 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.