Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | TNPW080539K7BETA |
| LIXINC Part # | TNPW080539K7BETA |
| Mtengenezaji | Vishay / Dale |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 39.7K OHM 0.1% 1/8W 0805 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | TNPW080539K7BETA Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | TNPW080539K7BETA |
| Chapa: | Vishay / Dale |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Vishay / Dale |
| mfululizo: | TNPW |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 39.7 kOhms |
| uvumilivu: | ±0.1% |
| nguvu (watts): | 0.125W, 1/8W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | Military |
| mgawo wa joto: | ±25ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| kifurushi / kesi: | 0805 (2012 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0805 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.022" (0.55mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| WG732HTTE181M | RES 180 OHM 20% 1.5W 2010 | 810 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73H1JTTD24R0F | RES 24 OHM 1% 1/8W 0603 | 28752 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1ETTP7150C50 | RES 715 OHM 0.25% 1/16W 0402 | 962 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG1608P-431-B-T5 | RES SMD 430 OHM 0.1% 1/10W 0603 | 12577 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCL1218910RJNEK | RES SMD 910 OHM 1W 1812 WIDE | 813 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCF0805BKE2K49 | RES 2.49K OHM 0.1% 1/8W 0805 | 941 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RP73PF1E26K1BTD | RES 26.1K OHM 0.1% 1/10W 0402 | 9564 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0805WRC0730RL | RES SMD 30 OHM 0.05% 1/8W 0805 | 928 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT1206CRD0722K6L | RES SMD 22.6KOHM 0.25% 1/4W 1206 | 910 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1JTTD1843C25 | RES 184K OHM 0.25% 1/10W 0603 | 833 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2BTTD43R0B50 | RES 43 OHM 0.1% 1/4W 1206 | 973 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PE1206FRF070R05L | RES 0.05 OHM 1% 1/4W 1206 | 1418 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW1206909KFKEA | RES SMD 909K OHM 1% 1/4W 1206 | 9591 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10816 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.28728 | $0.28728 |
| 5000 | $0.28728 | $1436.4 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.