Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | Y40732K00000T9W |
| LIXINC Part # | Y40732K00000T9W |
| Mtengenezaji | VPG Foil |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 2K OHM 0.01% 0.3W 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | Y40732K00000T9W Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | Y40732K00000T9W |
| Chapa: | VPG Foil |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | VPG Foil |
| mfululizo: | FRFC |
| kifurushi: | Tray |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 2 kOhms |
| uvumilivu: | ±0.01% |
| nguvu (watts): | 0.3W |
| utungaji: | Metal Foil |
| vipengele: | Moisture Resistant, Non-Inductive |
| mgawo wa joto: | ±0.2ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 150°C |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1206 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.062" W (3.20mm x 1.57mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.025" (0.64mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RK73B1ERTTP393J | RES 39K OHM 5% 1/10W 0402 | 946 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AT0603DRD07787RL | RES SMD 787 OHM 0.5% 1/10W 0603 | 903 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG3216P-1241-B-T1 | RES SMD 1.24K OHM 0.1% 1/4W 1206 | 900 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-P14D90R9U | RES SMD 90.9 OHM 0.5% 1/2W 1210 | 929 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-U1TJ565U | RES 5.6 M OHM 5% 1W 2512 SMD | 851 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CR01471J | RES SMD 470 OHM 5% 1W 2512 | 60835 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-P03F2942V | RES SMD 29.4 KOHM 1% 1/5W 0603 | 876 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0805WRB07390RL | RES SMD 390 OHM 0.05% 1/8W 0805 | 988 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-UP3D2740V | RES 274 OHM 0.5% 1.4W 0603 | 852 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD2712F50 | RES 27.1K OHM 1% 1/8W 0805 | 881 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1JTTD3970A10 | RES 397 OHM 0.05% 1/10W 0603 | 953 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1JTTD1601B25 | RES 1.6K OHM 0.1% 1/10W 0603 | 853 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AT0805BRE0747KL | RES SMD 47K OHM 0.1% 1/8W 0805 | 955 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10813 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $4.01660 | $4.0166 |
| 2500 | $4.01660 | $10041.5 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.