Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RN73H2ETTD1292A25 |
| LIXINC Part # | RN73H2ETTD1292A25 |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 12.9K OHM 0.05% 1/4W 1210 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RN73H2ETTD1292A25 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RN73H2ETTD1292A25 |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | RN73H |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 12.9 kOhms |
| uvumilivu: | ±0.05% |
| nguvu (watts): | 0.25W, 1/4W |
| utungaji: | Metal Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±25ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 1210 (3225 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1210 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.098" W (3.20mm x 2.50mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.028" (0.70mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| TNPU0603464RBZEN00 | RES SMD 464 OHM 0.1% 1/10W 0603 | 835 Zaidi juu ya Agizo |
|
| WSR2R5000FEA | RES 0.5 OHM 1% 2W 4527 | 3500 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AT0402DRE07147RL | RES SMD 147 OHM 0.5% 1/16W 0402 | 904 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW2010360RFKTF | RES SMD 360 OHM 1% 3/4W 2010 | 874 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-U02D37R4X | 0402 ANTI-SULFUR RES. , 0.5%, 37 | 887 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CPF0402B59KE1 | RES SMD 59K OHM 0.1% 1/16W 0402 | 1289 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERA-6AEB6042V | RES 60.4K OHM 0.1% 1/8W 0805 | 4698 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ETTD22R3F50 | RES 22.3 OHM 1% 1/4W 1210 | 852 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0805WRE07243RL | RES SMD 243 OHM 0.05% 1/8W 0805 | 840 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ETTD4300B50 | RES 430 OHM 0.1% 1/4W 1210 | 945 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SM6227FT2R43 | RES 2.43 OHM 1% 3W 6227 | 940 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73H1ERTTP1213D | RES 121K OHM 0.50% 1/10W 0402 | 802 Zaidi juu ya Agizo |
|
| WK73R2JTTE6490F | RES 649 OHM 1% 1W 1812 | 883 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10836 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.44156 | $0.44156 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.