Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RT0805WRE07243RL |
| LIXINC Part # | RT0805WRE07243RL |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 243 OHM 0.05% 1/8W 0805 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RT0805WRE07243RL Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RT0805WRE07243RL |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | RT |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 243 Ohms |
| uvumilivu: | ±0.05% |
| nguvu (watts): | 0.125W, 1/8W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | - |
| mgawo wa joto: | ±50ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0805 (2012 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0805 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.024" (0.60mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RN73H2ETTD4300B50 | RES 430 OHM 0.1% 1/4W 1210 | 866 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SM6227FT2R43 | RES 2.43 OHM 1% 3W 6227 | 856 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73H1ERTTP1213D | RES 121K OHM 0.50% 1/10W 0402 | 977 Zaidi juu ya Agizo |
|
| WK73R2JTTE6490F | RES 649 OHM 1% 1W 1812 | 999 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0805CRC07294KL | RES SMD 294K OHM 0.25% 1/8W 0805 | 954 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT1206CRD07243RL | RES SMD 243 OHM 0.25% 1/4W 1206 | 947 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD1143F50 | RES 114K OHM 1% 1/4W 1206 | 955 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT2010DKE0714R3L | RES SMD 14.3 OHM 0.5% 1/2W 2010 | 983 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CR0266R5F | RES SMD 66.5 OHM 1% 3/4W 2010 | 955 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG3216V-1651-W-T1 | RES SMD 1.65KOHM 0.05% 1/4W 1206 | 874 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0805BRD07374RL | RES SMD 374 OHM 0.1% 1/8W 0805 | 989 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-6ENF1272V | RES SMD 12.7K OHM 1% 1/8W 0805 | 26075 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRGV0805F412K | RES SMD 412K OHM 1% 1/8W 0805 | 876 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10884 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.20401 | $0.20401 |
| 5000 | $0.20030 | $1001.5 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.