Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | TNPW12063K57BETA |
| LIXINC Part # | TNPW12063K57BETA |
| Mtengenezaji | Vishay / Dale |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 3.57K OHM 0.1% 1/4W 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | TNPW12063K57BETA Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | TNPW12063K57BETA |
| Chapa: | Vishay / Dale |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Vishay / Dale |
| mfululizo: | TNPW |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 3.57 kOhms |
| uvumilivu: | ±0.1% |
| nguvu (watts): | 0.25W, 1/4W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | Military |
| mgawo wa joto: | ±25ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1206 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.026" (0.65mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| TNPW080521K5BHEA | RES 21.5K OHM 0.1% 1/5W 0805 | 809 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PHP00805E6983BBT1 | RES SMD 698K OHM 0.1% 5/8W 0805 | 835 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD8661F100 | RES 8.66K OHM 1% 1/4W 1206 | 953 Zaidi juu ya Agizo |
|
| HRG3216P-1651-B-T1 | RES SMD 1.65K OHM 0.1% 1W 1206 | 835 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW120691K0FKEAHP | RES SMD 91K OHM 1% 3/4W 1206 | 820 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF1210FR-0766R5L | RES SMD 66.5 OHM 1% 1/2W 1210 | 993 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD2201A10 | RES 2.2K OHM 0.05% 1/4W 1206 | 841 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ETTD8162D100 | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% | 981 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCF0805TKE332R | RES 332 OHM 0.01% 1/8W 0805 | 828 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PE2512JKF7W0R008L | RES 0.008 OHM 5% 2W 2512 | 933 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT2010FKE0725K5L | RES SMD 25.5K OHM 1% 1/2W 2010 | 827 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW0603604RFKEAHP | RES SMD 604 OHM 1% 1/3W 0603 | 857 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW12102K94BECN | RES 2.94K OHM 0.1% 1/3W 1210 | 814 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10844 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.36708 | $0.36708 |
| 5000 | $0.36708 | $1835.4 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.