Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | PRG3216P-3482-B-T5 |
| LIXINC Part # | PRG3216P-3482-B-T5 |
| Mtengenezaji | Susumu |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 34.8K OHM 1W 1206 WIDE |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | PRG3216P-3482-B-T5 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | PRG3216P-3482-B-T5 |
| Chapa: | Susumu |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Susumu |
| mfululizo: | PRG |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 34.8 kOhms |
| uvumilivu: | ±0.1% |
| nguvu (watts): | 1W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | - |
| mgawo wa joto: | ±25ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | Wide 1206 (3216 Metric), 0612 |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1206 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.063" L x 0.126" W (1.60mm x 3.20mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.022" (0.55mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| MCU08050D6492BP100 | RES SMD 64.9K OHM 0.1% 1/8W 0805 | 918 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC1218FK-07560RL | RES SMD 560 OHM 1W 1812 WIDE | 936 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2BTTD18R2D50 | RES 18.2 OHM 0.5% 1/4W 1206 | 925 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ETTD8980B25 | RES 898 OHM 0.1% 1/4W 1210 | 834 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC2010FK-07910RL | RES SMD 910 OHM 1% 3/4W 2010 | 856 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG3216P-78R7-B-T5 | RES SMD 78.7 OHM 0.1% 1/4W 1206 | 928 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD3601C10 | RES 3.6K OHM 0.25% 1/4W 1206 | 939 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1ETTP1692C50 | RES 16.9K OHM 0.25% 1/16W 0402 | 826 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 35401M6FT | RES 3540 1M6 1% | 4837 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD2712D50 | RES 27.1K OHM 0.5% 1/8W 0805 | 922 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1JTTD1093C10 | RES 109K OHM 0.25% 1/10W 0603 | 885 Zaidi juu ya Agizo |
|
| M55342E11B1B96RTI | RES SMD 1.96KOHM 0.1% 1/20W 0402 | 990 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PHP00805E2211BST1 | RES SMD 2.21K OHM 0.1% 5/8W 0805 | 881 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10978 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.23205 | $0.23205 |
| 5000 | $0.23205 | $1160.25 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.