Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | PE2512DKF070R009L |
| LIXINC Part # | PE2512DKF070R009L |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 0.009 OHM 0.5% 1W 2512 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | PE2512DKF070R009L Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | PE2512DKF070R009L |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | PE |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 9 mOhms |
| uvumilivu: | ±0.5% |
| nguvu (watts): | 1W |
| utungaji: | Metal Foil |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Current Sense, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 170°C |
| kifurushi / kesi: | 2512 (6432 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 2512 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.250" L x 0.125" W (6.35mm x 3.18mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.035" (0.89mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| M55342H04B13B8RTS | RES SMD 13.8KOHM 0.1% 0.15W 1505 | 941 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD5301C25 | RES 5.3K OHM 0.25% 1/8W 0805 | 839 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RM10J825CT | RES SMD 8.2M OHM 5% 1/8W 0805 | 5826 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RE0805DRE0713KL | RES SMD 13K OHM 0.5% 1/8W 0805 | 990 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-PB6B2872V | RES SMD 28.7K OHM 0.1% 1/4W 0805 | 4510 Zaidi juu ya Agizo |
|
| KTR03EZPF4300 | RES SMD 430 OHM 1% 1/10W 0603 | 3915 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCF0402BTC8K45 | RES 8.45K OHM 0.1% 1/16W 0402 | 919 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1JTTD69R0F50 | RES 69 OHM 1% 1/10W 0603 | 944 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG1608N-3480-B-T5 | RES SMD 348 OHM 0.1% 1/10W 0603 | 978 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-HP6J103V | RES 10K OHM 5% 1/2W 0805 | 924 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RMCF0603FT4R64 | RES 4.64 OHM 1% 1/10W 0603 | 9591 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW06033K90DEEA | RES 3.9K OHM 0.5% 1/8W 0603 | 877 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ETTD35R2F100 | RES 35.2 OHM 1% 1/4W 1210 | 943 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10987 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.12701 | $0.12701 |
| 4000 | $0.12701 | $508.04 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.