Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RN73R2ATTD1292F25 |
| LIXINC Part # | RN73R2ATTD1292F25 |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 12.9K OHM 1% 1/8W 0805 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RN73R2ATTD1292F25 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RN73R2ATTD1292F25 |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | RN73R |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 12.9 kOhms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 0.125W, 1/8W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±25ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0805 (2012 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0805 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.024" (0.60mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RK73H1ERTTP9311D | RES 9.31K OHM 0.50% 1/10W 0402 | 864 Zaidi juu ya Agizo |
|
| WSL1206R0350FTA | RES 0.035 OHM 1% 1/4W 1206 | 856 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG73P1JTTD684G | RES 680K OHM 2% 1/3W 0603 | 946 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC1608F1540CS | RES 154 OHM 1% 1/10W 0603 | 820 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0805BRB0775RL | RES SMD 75 OHM 0.1% 1/8W 0805 | 7430 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG73W2HTTE334K | RES 330K OHM 10% 3/4W 2010 | 864 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1JTTD5363D100 | RES 536K OHM 0.5% 1/10W 0603 | 866 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD2002D25 | RES 20K OHM 0.5% 1/8W 0805 | 954 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD1064F50 | RES 1.06M OHM 1% 1/8W 0805 | 878 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73H2BTTD8062F | RES 80.6K OHM 1% 1/4W 1206 | 19283 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1JTTD2293F50 | RES 229K OHM 1% 1/10W 0603 | 875 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCF0402DKE16K5 | RES 16.5K OHM 0.5% 1/16W 0402 | 928 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MCW0406MD1302BP100 | RES SMD 13K OHM 1/4W 0604 WIDE | 901 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10928 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.06630 | $0.0663 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.