Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | ERJ-PA2F1540X |
| LIXINC Part # | ERJ-PA2F1540X |
| Mtengenezaji | Panasonic |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 154 OHM 1% 1/5W 0402 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | ERJ-PA2F1540X Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | ERJ-PA2F1540X |
| Chapa: | Panasonic |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Panasonic |
| mfululizo: | ERJ-PA2 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 154 Ohms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 0.2W, 1/5W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Pulse Withstanding |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0402 (1005 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0402 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.039" L x 0.022" W (1.00mm x 0.55mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.016" (0.40mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RS73G2ATTD1821B | RES 1.82K OHM 0.1% 1/4W 0805 | 934 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ETTD4530B10 | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% | 969 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0402DRD0784K5L | RES SMD 84.5KOHM 0.5% 1/16W 0402 | 878 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG1608V-3571-D-T5 | RES SMD 3.57KOHM 0.5% 1/10W 0603 | 800 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73B3ATTE115G | RES 1.1M OHM 2% 1W 2512 | 966 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73G2ATTD2320F | THICKFILM RESISTOR 0805 | 942 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1ETTP1052D25 | RES 10.5K OHM 0.5% 1/16W 0402 | 905 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG1005P-9531-W-T5 | RES SMD 9.53K OHM 1/16W 0402 | 901 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-U1TF5621U | RES 5.62K OHM 1% 1W 2512 SMD | 959 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AA1218FK-0719R6L | RES SMD 19.6 OHM 1W 1812 WIDE | 909 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1JTTD1420B50 | RES 142 OHM 0.1% 1/10W 0603 | 896 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1JTTD1452F100 | RES 14.5K OHM 1% 1/10W 0603 | 973 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD7063B25 | RES 706K OHM 0.1% 1/8W 0805 | 951 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10844 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.02233 | $0.02233 |
| 10000 | $0.02233 | $223.3 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.