Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | CRCW0805107KFKTA |
| LIXINC Part # | CRCW0805107KFKTA |
| Mtengenezaji | Vishay / Dale |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 107K OHM 1% 1/8W 0805 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | CRCW0805107KFKTA Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | CRCW0805107KFKTA |
| Chapa: | Vishay / Dale |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Vishay / Dale |
| mfululizo: | CRCW |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 107 kOhms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 0.125W, 1/8W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200 |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0805 (2012 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0805 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.020" (0.50mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RC0603J332CS | RES SMD 3.3K OHM 5% 1/20W 0201 | 18073 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73G1JTTD1152C | RES 11.5K OHM 0.25% 1/10W 0603 | 974 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW1206130RFKEBC | RES 130 OHM 1% 1/4W 1206 | 845 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1ETTP6341D10 | RES 6.34K OHM 0.5% 1/16W 0402 | 957 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD1783C50 | RES 178K OHM 0.25% 1/4W 1206 | 859 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF0603JR-072R7L | RES SMD 2.7 OHM 5% 1/10W 0603 | 947 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN731JTTD7412B50 | RES 74.1K OHM 0.1% 1/16W 0603 | 939 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AT0603DRE07160KL | RES SMD 160K OHM 0.5% 1/10W 0603 | 957 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ETTD3740A25 | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% | 891 Zaidi juu ya Agizo |
|
| WSR3R0800FEA | RES 0.08 OHM 1% 3W 4527 | 934 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT1206CRE07249RL | RES SMD 249 OHM 0.25% 1/4W 1206 | 933 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-U03F62R0V | RES 62 OHM 1% 1/10W 0603 SMD | 5743 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW1210158KFKTA | RES SMD 158K OHM 1% 1/2W 1210 | 848 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10892 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.01763 | $0.01763 |
| 5000 | $0.01683 | $84.15 |
| 10000 | $0.01509 | $150.9 |
| 25000 | $0.01386 | $346.5 |
| 50000 | $0.01301 | $650.5 |
| 125000 | $0.01282 | $1602.5 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.