Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RNCF0603DTE59K0 |
| LIXINC Part # | RNCF0603DTE59K0 |
| Mtengenezaji | Stackpole Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 59K OHM 0.5% 1/10W 0603 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RNCF0603DTE59K0 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RNCF0603DTE59K0 |
| Chapa: | Stackpole Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Stackpole Electronics, Inc. |
| mfululizo: | RNCF |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 59 kOhms |
| uvumilivu: | ±0.5% |
| nguvu (watts): | 0.1W, 1/10W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200 |
| mgawo wa joto: | ±25ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0603 (1608 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0603 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.061" L x 0.031" W (1.55mm x 0.80mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.022" (0.55mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RN73H2BTTD1172D100 | RES 11.7K OHM 0.5% 1/4W 1206 | 847 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG73S1JTTD332J | RES 3.3K OHM 5% 1/5W 0603 | 919 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC2010FK-07357RL | RES SMD 357 OHM 1% 3/4W 2010 | 800 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-UP3D5603V | RES 560K OHM 0.5% 1.4W 0603 | 962 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD1272D10 | RES 12.7K OHM 0.5% 1/4W 1206 | 986 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73B2ERTTD330J | RES 33 OHM 5% 1/2W 1210 | 878 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW060368R1BHEA | RES 68.1 OHM 0.1% 1/8W 0603 | 856 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERA-6VRB2151V | RES 2.15K OHM 0.1% 1/4W 0805 | 886 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RMCF2512FT215K | RES 215K OHM 1% 1W 2512 | 809 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCP0603W39R0JS2 | RES SMD 39 OHM 5% 1.5W 0603 | 819 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-UP3F3652V | RES 36.5K OHM 1% 1.4W 0603 | 818 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW12061K00JNECHP | RES SMD 1K OHM 5% 3/4W 1206 | 815 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0805CRD07453RL | RES SMD 453 OHM 0.25% 1/8W 0805 | 902 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10993 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.01500 | $0.015 |
| 5000 | $0.01500 | $75 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.