Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | ERA-6VRB2151V |
| LIXINC Part # | ERA-6VRB2151V |
| Mtengenezaji | Panasonic |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 2.15K OHM 0.1% 1/4W 0805 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | ERA-6VRB2151V Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | ERA-6VRB2151V |
| Chapa: | Panasonic |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Panasonic |
| mfululizo: | ERA-6V |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 2.15 kOhms |
| uvumilivu: | ±0.1% |
| nguvu (watts): | 0.25W, 1/4W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | Anti-Sulfur, Automotive AEC-Q200 |
| mgawo wa joto: | ±10ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0805 (2012 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0805 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.026" (0.65mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RMCF2512FT215K | RES 215K OHM 1% 1W 2512 | 969 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCP0603W39R0JS2 | RES SMD 39 OHM 5% 1.5W 0603 | 985 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-UP3F3652V | RES 36.5K OHM 1% 1.4W 0603 | 870 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW12061K00JNECHP | RES SMD 1K OHM 5% 3/4W 1206 | 893 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0805CRD07453RL | RES SMD 453 OHM 0.25% 1/8W 0805 | 985 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG3216N-3903-B-T5 | RES SMD 390K OHM 0.1% 1/4W 1206 | 806 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RMCF0201FT866K | RES 866K OHM 1% 1/20W 0201 | 10879 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ESR03EZPJ151 | RES SMD 150 OHM 5% 1/4W 0603 | 41539 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0805WRE07102RL | RES SMD 102 OHM 0.05% 1/8W 0805 | 896 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG73S1JTTD3012D | RES 30.1K OHM 0.5% 1/5W 0603 | 978 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AT0805BRD07174RL | RES SMD 174 OHM 0.1% 1/8W 0805 | 906 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1ETTP2323C25 | RES 232K OHM 0.25% 1/16W 0402 | 912 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AA0201FR-0729R4L | RES SMD 29.4 OHM 1% 1/20W 0201 | 890 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10928 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.19644 | $0.19644 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.