Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | HV73V2BTTD2153F |
| LIXINC Part # | HV73V2BTTD2153F |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 215K OHM 1% 1/4W 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | HV73V2BTTD2153F Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | HV73V2BTTD2153F |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | HV73V |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 215 kOhms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 0.25W, 1/4W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, High Voltage, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1206 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.028" (0.70mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RN73R1ETTP2032B50 | RES 20.3K OHM 0.1% 1/16W 0402 | 966 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT1206BRC07113KL | RES SMD 113K OHM 0.1% 1/4W 1206 | 918 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RQ73C1J619RBTD | RES 619 OHMS 0.1% 0.15W 0603 | 8610 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN731JTTD1640C25 | RES 164 OHM 0.25% 1/16W 0603 | 862 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCS0603174RFKEA | RES SMD 174 OHM 1% 1/4W 0603 | 829 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73H2ETTD5R60F | RES 5.6 OHM 1% 1/2W 1210 | 956 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1JTTD9312F100 | RES 93.1K OHM 1% 1/10W 0603 | 919 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ETTD4481A10 | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% | 871 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PTN1206E3742BST1 | RES SMD 37.4K OHM 0.1% 0.4W 1206 | 933 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SMM02040C3650FB300 | RES 365 OHM 1% 1/4W MELF 0204 | 825 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RQ73C1J261RBTD | RES 261 OHMS 0.1% 0.15W 0603 | 8810 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW0603274RFHTA | RES 274 OHM 1% 1/10W 0603 | 973 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ETTD6800B25 | RES 680 OHM 0.1% 1/4W 1210 | 834 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10873 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.10706 | $0.10706 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.