Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RN73R2BTTD3652F100 |
| LIXINC Part # | RN73R2BTTD3652F100 |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 36.5K OHM 1% 1/4W 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RN73R2BTTD3652F100 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RN73R2BTTD3652F100 |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | RN73R |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 36.5 kOhms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 0.25W, 1/4W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1206 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.028" (0.70mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| PLT0805Z4022LBTS | RES SMD 40.2KOHM 0.01% 1/4W 0805 | 820 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1JTTD36R1C25 | RES 36.1 OHM 0.25% 1/10W 0603 | 952 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-S08F2050V | RES SMD 205 OHM 1% 1/4W 1206 | 979 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0603CRE0748K7L | RES SMD 48.7K OHM 1/10W 0603 | 925 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 3502100KFT | RES 3502 100K 1% | 4157 Zaidi juu ya Agizo |
|
| KTR18EZPF6813 | RES SMD 681K OHM 1% 1/4W 1206 | 10815 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW2010150KFKEF | RES SMD 150K OHM 1% 3/4W 2010 | 848 Zaidi juu ya Agizo |
|
| M55342E06B13B8RWS | RES SMD 13.8KOHM 0.1% 0.15W 0805 | 845 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCF1206BKE9K09 | RES 9.09K OHM 0.1% 1/3W 1206 | 815 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCF0805BTC39K2 | RES 39.2K OHM 0.1% 1/8W 0805 | 954 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT1210WRD078K87L | RES SMD 8.87KOHM 0.05% 1/4W 1210 | 846 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ETTD2613B25 | RES 261K OHM 0.1% 1/4W 1210 | 822 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC1005F63R4CS | RES 63.4 OHM 1% 1/16W 0402 | 841 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10815 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.10400 | $0.104 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.