Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | SG73P2ETTD1004F |
| LIXINC Part # | SG73P2ETTD1004F |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 1M OHM 1% 1/2W 1210 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | SG73P2ETTD1004F Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | SG73P2ETTD1004F |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | SG73P |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 1 MOhms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 0.5W, 1/2W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant, Pulse Withstanding |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 1210 (3225 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1210 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.102" W (3.20mm x 2.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.028" (0.70mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RN73H1JTTD2550F100 | RES 255 OHM 1% 1/10W 0603 | 934 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ETTD84R5D25 | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% | 806 Zaidi juu ya Agizo |
|
| M55342H06B243ARWS | RES SMD 243 OHM 0.1% 0.15W 0705 | 982 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCP0603B220RJTP | RES SMD 220 OHM 5% 1.5W 0603 | 819 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0402DRE079K53L | RES SMD 9.53KOHM 0.5% 1/16W 0402 | 995 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RL-1005-1-R510-FNH | RES 0.51 OHM 1% 1/16W 0402 | 10704 Zaidi juu ya Agizo |
|
| HV732ATTD366J | RES 36M OHM 5% 1/8W 0805 | 983 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-UP3D1693V | RES 169K OHM 0.5% 1.4W 0603 | 928 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RS73G2ATTD4531B | RES 4.53K OHM 0.1% 1/4W 0805 | 950 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MCT06030D1502BPW00 | RES SMD 15K OHM 0.1% 1/10W 0603 | 894 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1JTTD4750D25 | RES 475 OHM 0.5% 1/10W 0603 | 901 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW08054K87FKEBC | RES 4.87K OHM 1% 1/8W 0805 | 997 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ETTD5490F100 | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% | 835 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10952 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.05736 | $0.05736 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.