Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | ERJ-S1TF1602U |
| LIXINC Part # | ERJ-S1TF1602U |
| Mtengenezaji | Panasonic |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 16K OHM 1% 1W 2512 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | ERJ-S1TF1602U Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | ERJ-S1TF1602U |
| Chapa: | Panasonic |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Panasonic |
| mfululizo: | ERJ-S1T |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 16 kOhms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 1W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Anti-Sulfur, Automotive AEC-Q200 |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 2512 (6432 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 2512 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.252" L x 0.126" W (6.40mm x 3.20mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.028" (0.70mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RCP1206W1K80JET | RES SMD 1.8K OHM 5% 2.4W 1206 | 891 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC0402DR-0721KL | RES SMD 21K OHM 0.5% 1/16W 0402 | 852 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-B3CJR082V | RES 0.082 OHM 1/2W 0805 WIDE | 952 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTR10EZPJ562 | RES SMD 5.6K OHM 1/4W 0805 WIDE | 3998 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG1005P-132-D-T10 | RES SMD 1.3K OHM 0.5% 1/16W 0402 | 988 Zaidi juu ya Agizo |
|
| WK73R2HTTE4871F | RES 4.87K OHM 1% 1W 2010 | 922 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC0805JR-076K2L | RES SMD 6.2K OHM 5% 1/8W 0805 | 29565 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1JTTD1760A25 | RES 176 OHM 0.05% 1/10W 0603 | 996 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ETTD2212F50 | RES 22.1K OHM 1% 1/4W 1210 | 950 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PT1206FR-7W0R4L | RES 0.4 OHM 1% 1/2W 1206 | 804 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW25121K21FKEGHP | RES SMD 1.21K OHM 1% 1.5W 2512 | 3878 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW040224K0CHEDP | RES SMD 24K OHM 0.25% 1/16W 0402 | 823 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW020148K7FNED | RES SMD 48.7K OHM 1% 1/20W 0201 | 9599 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10814 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.13274 | $0.13274 |
| 4000 | $0.13274 | $530.96 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.