Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RC0805JR-076K2L |
| LIXINC Part # | RC0805JR-076K2L |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 6.2K OHM 5% 1/8W 0805 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RC0805JR-076K2L Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RC0805JR-076K2L |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | RC_L |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 6.2 kOhms |
| uvumilivu: | ±5% |
| nguvu (watts): | 0.125W, 1/8W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0805 (2012 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0805 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.024" (0.60mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RN73H1JTTD1760A25 | RES 176 OHM 0.05% 1/10W 0603 | 830 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ETTD2212F50 | RES 22.1K OHM 1% 1/4W 1210 | 960 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PT1206FR-7W0R4L | RES 0.4 OHM 1% 1/2W 1206 | 981 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW25121K21FKEGHP | RES SMD 1.21K OHM 1% 1.5W 2512 | 3752 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW040224K0CHEDP | RES SMD 24K OHM 0.25% 1/16W 0402 | 951 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW020148K7FNED | RES SMD 48.7K OHM 1% 1/20W 0201 | 9513 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RL0603FR-070R39L | RES 0.39 OHM 1% 1/10W 0603 | 11932 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG1608N-431-P-T1 | RES SMD 430 OHM 0.02% 1/10W 0603 | 824 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ETTD3010F10 | RES 301 OHM 1% 1/4W 1210 | 809 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT1206BRE0710K7L | RES SMD 10.7K OHM 0.1% 1/4W 1206 | 983 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TFCR1210-4W-E-1000FT | RES 100 OHM 1% 1/4W 1210 | 977 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD51R7D100 | RES 51.7 OHM 0.5% 1/8W 0805 | 961 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW20101K05FKEFHP | RES SMD 1.05K OHM 1% 1W 2010 | 943 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 29555 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.10000 | $0.1 |
| 5000 | $0.00427 | $21.35 |
| 10000 | $0.00371 | $37.1 |
| 25000 | $0.00326 | $81.5 |
| 50000 | $0.00299 | $149.5 |
| 125000 | $0.00293 | $366.25 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.