Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RT0805WRC076K04L |
| LIXINC Part # | RT0805WRC076K04L |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 6.04KOHM 0.05% 1/8W 0805 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RT0805WRC076K04L Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RT0805WRC076K04L |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | RT |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 6.04 kOhms |
| uvumilivu: | ±0.05% |
| nguvu (watts): | 0.125W, 1/8W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | - |
| mgawo wa joto: | ±15ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0805 (2012 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0805 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.024" (0.60mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| ERJ-P14F5762U | RES SMD 57.6 KOHM 1% 1/2W 1210 | 897 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW06031R05FKEAHP | RES SMD 1.05 OHM 1% 1/3W 0603 | 8481 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG1608P-751-W-T5 | RES SMD 750 OHM 0.05% 1/10W 0603 | 891 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD1372C50 | RES 13.7K OHM 0.25% 1/8W 0805 | 890 Zaidi juu ya Agizo |
|
| HV732HTTE7873D | RES 787K OHM 0.5% 1/2W 2010 | 949 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRGV1206F102K | RES SMD 102K OHM 1% 1/4W 1206 | 928 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG73P2ATTD2200F | RES 220 OHM 1% 1/4W 0805 | 983 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ETTD1403F100 | RES 140K OHM 1% 1/4W 1210 | 829 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCL040615K0FKEA | RES SMD 15K OHM 1/4W 0604 WIDE | 941 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73G2ATTD3301D | THICKFILM RESISTOR 0805 | 907 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD4532C25 | RES 45.3K OHM 0.25% 1/8W 0805 | 961 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TRR01MZPF1542 | RES SMD 15.4K OHM 1% 1/16W 0402 | 14425 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD1112A10 | RES 11.1K OHM 0.05% 1/8W 0805 | 930 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10985 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.34428 | $0.34428 |
| 5000 | $0.32191 | $1609.55 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.