Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | SG73P2ATTD2200F |
| LIXINC Part # | SG73P2ATTD2200F |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 220 OHM 1% 1/4W 0805 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | SG73P2ATTD2200F Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | SG73P2ATTD2200F |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | SG73P |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 220 Ohms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 0.25W, 1/4W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant, Pulse Withstanding |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0805 (2012 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0805 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.024" (0.60mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RN73H2ETTD1403F100 | RES 140K OHM 1% 1/4W 1210 | 875 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCL040615K0FKEA | RES SMD 15K OHM 1/4W 0604 WIDE | 931 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73G2ATTD3301D | THICKFILM RESISTOR 0805 | 801 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD4532C25 | RES 45.3K OHM 0.25% 1/8W 0805 | 947 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TRR01MZPF1542 | RES SMD 15.4K OHM 1% 1/16W 0402 | 14366 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD1112A10 | RES 11.1K OHM 0.05% 1/8W 0805 | 866 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-H2RD2150X | RES 215 OHM 0.5% 1/10W 0402 | 848 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT1206DRE0747K5L | RES SMD 47.5K OHM 0.5% 1/4W 1206 | 991 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CHP2512K5R11FNW | RES SMD THICK FILM 2512 | 827 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-S08F15R4V | RES SMD 15.4 OHM 1% 1/4W 1206 | 962 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1ETTP6261C10 | RES 6.26K OHM 0.25% 1/16W 0402 | 819 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0603DRE0715KL | RES SMD 15K OHM 0.5% 1/10W 0603 | 2869 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0805BRE0759RL | RES SMD 59 OHM 0.1% 1/8W 0805 | 826 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10892 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.02156 | $0.02156 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.