Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RP73D1J40K2BTG |
| LIXINC Part # | RP73D1J40K2BTG |
| Mtengenezaji | TE Connectivity AMP Connectors |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 40.2KOHM 0.1% 1/10W 0603 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RP73D1J40K2BTG Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RP73D1J40K2BTG |
| Chapa: | TE Connectivity AMP Connectors |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | TE Connectivity AMP Connectors |
| mfululizo: | RP73, Holsworthy |
| kifurushi: | Strip |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 40.2 kOhms |
| uvumilivu: | ±0.1% |
| nguvu (watts): | 0.1W, 1/10W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | - |
| mgawo wa joto: | ±15ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0603 (1608 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0603 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.061" L x 0.031" W (1.55mm x 0.80mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.022" (0.55mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RN73H2ETTD1170A25 | RES 117 OHM 0.05% 1/4W 1210 | 944 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PHP00805E1431BBT1 | RES SMD 1.43K OHM 0.1% 5/8W 0805 | 899 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD1024D50 | RES 1.02M OHM 0.5% 1/8W 0805 | 847 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RS73G2ATTD23R2F | RES 23.2 OHM 1% 1/4W 0805 | 801 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN731JTTD5761C25 | RES 5.76K OHM 0.25% 1/16W 0603 | 838 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD7590B10 | RES 759 OHM 0.1% 1/4W 1206 | 907 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1JTTD61R9B10 | RES 61.9 OHM 0.1% 1/10W 0603 | 971 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1JTTD1893B25 | RES 189K OHM 0.1% 1/10W 0603 | 805 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RS73G1JTTD1073C | RES 107K OHM 0.25% 1/5W 0603 | 938 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ETTD25R8C25 | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% | 885 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AT0402CRD0782K5L | RES SMD 82.5K OHM 1/16W 0402 | 902 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW120625R2BEEA | RES 25.2 OHM 0.1% 2/5W 1206 | 806 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RMCF0805FT15R0 | RES 15 OHM 1% 1/8W 0805 | 1121 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10919 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.71632 | $0.71632 |
| 250 | $0.71632 | $179.08 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.