Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | CRCW12062M40JNEBC |
| LIXINC Part # | CRCW12062M40JNEBC |
| Mtengenezaji | Vishay / Dale |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 2.4M OHM 5% 1/4W 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | CRCW12062M40JNEBC Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | CRCW12062M40JNEBC |
| Chapa: | Vishay / Dale |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Vishay / Dale |
| mfululizo: | CRCW-C |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 2.4 MOhms |
| uvumilivu: | ±5% |
| nguvu (watts): | 0.25W, 1/4W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | - |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1206 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.120" L x 0.061" W (3.05mm x 1.55mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.026" (0.65mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RT1206BRC074K48L | RES SMD 4.48K OHM 0.1% 1/4W 1206 | 929 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW0805657RBETY | RES 657 OHM 0.1% 1/8W 0805 | 987 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC1206DR-07412KL | RES SMD 412K OHM 0.5% 1/4W 1206 | 887 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ESR10EZPF14R3 | RES SMD 14.3 OHM 1% 0.4W 0805 | 808 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCF0805DKC221R | RES 221 OHM 0.5% 1/8W 0805 | 966 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2BTTD8351B05 | RES 8.35K OHM 0.1% 1/4W 1206 | 906 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SR732ATTDR287F | CURRENT SENSE RESISTOR | 933 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ETTD78R7D100 | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% | 965 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PLTT0805Z1421QGT5 | RES SMD 1.42KOHM 0.02% 1/4W 0805 | 994 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN731JTTD1873D100 | RES 187K OHM 0.5% 1/16W 0603 | 984 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW120647R0JNEC | RES SMD 47 OHM 5% 1/4W 1206 | 984 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT1210BRD0743RL | RES SMD 43 OHM 0.1% 1/4W 1210 | 968 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AT0805DRE0743K2L | RES SMD 43.2K OHM 0.5% 1/8W 0805 | 864 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10864 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.00725 | $0.00725 |
| 30000 | $0.00692 | $207.6 |
| 50000 | $0.00634 | $317 |
| 100000 | $0.00622 | $622 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.