Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | ERJ-U14J8R2U |
| LIXINC Part # | ERJ-U14J8R2U |
| Mtengenezaji | Panasonic |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 8.2 OHM 5% 1/2W 1210 SMD |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | ERJ-U14J8R2U Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | ERJ-U14J8R2U |
| Chapa: | Panasonic |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Panasonic |
| mfululizo: | ERJ-U14 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 8.2 Ohms |
| uvumilivu: | ±5% |
| nguvu (watts): | 0.5W, 1/2W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Anti-Sulfur, Automotive AEC-Q200 |
| mgawo wa joto: | -100/ +600ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 1210 (3225 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1210 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.098" W (3.20mm x 2.50mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.028" (0.70mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RN73H2ATTD1423D25 | RES 142K OHM 0.5% 1/8W 0805 | 876 Zaidi juu ya Agizo |
|
| WSL12067L000FTA18 | RES 0.007 OHM 1% 1/2W 1206 | 809 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-H2RF8060X | RES 806 OHM 1% 1/10W 0402 | 896 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG73P2BTTD6801D | RES 6.8K OHM 0.5% 1/3W 1206 | 835 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MCT06030C2208FP500 | RES SMD 2.2 OHM 1% 1/8W 0603 | 12074 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73H2BRTTD3404F | RES 3.4M OHM 1% 1/4W 1206 | 961 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RS73F2ATTD8872F | RES 88.7K OHM 1% 1/4W 0805 | 974 Zaidi juu ya Agizo |
|
| WSL2010R0650FEB | RES 0.065 OHM 1% 1/2W 2010 | 868 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCF1206BKE8K45 | RES 8.45K OHM 0.1% 1/3W 1206 | 823 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ETTD4641B25 | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% | 897 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1JTTD5622D100 | RES 56.2K OHM 0.5% 1/10W 0603 | 826 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD1693F100 | RES 169K OHM 1% 1/8W 0805 | 837 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN731JTTD2981D25 | RES 2.98K OHM 0.5% 1/16W 0603 | 968 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10964 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.03950 | $0.0395 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.