Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RK73B2BRTTD152J |
| LIXINC Part # | RK73B2BRTTD152J |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 1.5K OHM 5% 1/4W 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RK73B2BRTTD152J Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RK73B2BRTTD152J |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | RK73-RT |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 1.5 kOhms |
| uvumilivu: | ±5% |
| nguvu (watts): | 0.25W, 1/4W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Anti-Sulfur, Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1206 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.028" (0.70mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RC2512FK-072R21L | RES SMD 2.21 OHM 1% 1W 2512 | 883 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MCS04020D2001DE500 | RES 2K OHM 0.5% 1/10W 0402 | 893 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PHP00805H4871BBT1 | RES SMD 4.87K OHM 0.1% 5/8W 0805 | 992 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0603CRC0719K6L | RES SMD 19.6K OHM 1/10W 0603 | 984 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SR732ATTD1R15F | CURRENT SENSE RESISTOR | 840 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 3-2176092-9 | RES SMD 1.78K OHM 0.1% 1/4W 0805 | 1088 Zaidi juu ya Agizo |
|
| M55342K04B2B34RWI | RES SMD 2.34KOHM 0.1% 0.15W 1505 | 939 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD1823B25 | RES 182K OHM 0.1% 1/8W 0805 | 947 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CR0402-JW-333GLF | RES SMD 33K OHM 5% 1/16W 0402 | 17319 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG1005P-512-B-T5 | RES SMD 5.1K OHM 0.1% 1/16W 0402 | 75974 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD7501C50 | RES 7.5K OHM 0.25% 1/4W 1206 | 964 Zaidi juu ya Agizo |
|
| D55342H07B28E0RT5 | RES SMD 28K OHM 1% 1/4W 1206 | 859 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AT0402DRD0710R5L | RES SMD 10.5 OHM 0.5% 1/16W 0402 | 964 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10868 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.03312 | $0.03312 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.