Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RN73R2ETTD2672F50 |
| LIXINC Part # | RN73R2ETTD2672F50 |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RN73R2ETTD2672F50 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RN73R2ETTD2672F50 |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | RN73R |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 26.7 kOhms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 0.25W, 1/4W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±50ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 1210 (3225 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1210 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.098" W (3.20mm x 2.50mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.028" (0.70mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| CRGV2010F806K | RES SMD 806K OHM 1% 1/2W 2010 | 941 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD5112B50 | RES 51.1K OHM 0.1% 1/8W 0805 | 890 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-PA2F5360X | RES SMD 536 OHM 1% 1/5W 0402 | 942 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1ETTP8252F25 | RES 82.5K OHM 1% 1/16W 0402 | 839 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RMCF1206FT21K5 | RES 21.5K OHM 1% 1/4W 1206 | 88805852 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SMM02070C6190FBS00 | RES SMD 619 OHM 1% 1W MELF | 885 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD8062D50 | RES 80.6K OHM 0.5% 1/4W 1206 | 992 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ETTD2491D10 | RES 2.49K OHM 0.5% 1/4W 1210 | 978 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RM10J621CT | RES SMD 620 OHM 5% 1/8W 0805 | 50910 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MCR18ERTF3903 | RES SMD 390K OHM 1% 1/4W 1206 | 4489 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW1210845KFKEA | RES SMD 845K OHM 1% 1/2W 1210 | 898 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW040264R9FKTD | RES SMD 64.9 OHM 1% 1/16W 0402 | 997 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73H1HTTC6043D | RES 604K OHM 0.5% 1/20W 0201 | 990 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10843 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.15960 | $0.1596 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.