Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RN73H2ATTD2461C50 |
| LIXINC Part # | RN73H2ATTD2461C50 |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 2.46K OHM 0.25% 1/8W 0805 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RN73H2ATTD2461C50 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RN73H2ATTD2461C50 |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | RN73H |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 2.46 kOhms |
| uvumilivu: | ±0.25% |
| nguvu (watts): | 0.125W, 1/8W |
| utungaji: | Metal Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±50ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0805 (2012 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0805 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.024" (0.60mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| SMM02040C1202FB300 | RES 12K OHM 1% 1/4W MELF 0204 | 1898 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD3602B50 | RES 36K OHM 0.1% 1/8W 0805 | 886 Zaidi juu ya Agizo |
|
| M55342H04B27E0RWS | RES SMD 27K OHM 1% 0.15W 1505 | 922 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD1501A25 | RES 1.5K OHM 0.05% 1/8W 0805 | 879 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT1206WRD071K07L | RES SMD 1.07KOHM 0.05% 1/4W 1206 | 872 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RQ73C1E1K91BTD | RES 1.91 KOHMS 0.1% 1/16W 0402 | 10801 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-H3ED5360V | RES 536 OHM 0.5% 1/6W 0603 | 811 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD3600B50 | RES 360 OHM 0.1% 1/8W 0805 | 852 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCL12181R40FKEK | RES SMD 1.4 OHM 1W 1812 WIDE | 814 Zaidi juu ya Agizo |
|
| D55342H07B11E0RWS | RES SMD 11K OHM 1% 1/4W 1206 | 926 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0603FRE07324RL | RES SMD 324 OHM 1% 1/10W 0603 | 959 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RM25J224CT | RES SMD 220K OHM 5% 1W 2512 | 4934 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73G1JTTD2203F | RES 220K OHM 1% 1/10W 0603 | 958 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10900 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.11340 | $0.1134 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.