Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RCP0505W13R0JET |
| LIXINC Part # | RCP0505W13R0JET |
| Mtengenezaji | Vishay / Dale |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 13 OHM 5% 1.4W 0505 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RCP0505W13R0JET Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RCP0505W13R0JET |
| Chapa: | Vishay / Dale |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Vishay / Dale |
| mfululizo: | RCP |
| kifurushi: | Tray |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 13 Ohms |
| uvumilivu: | ±5% |
| nguvu (watts): | 1.4W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±150ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -65°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0505 (1412 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0505 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.055" L x 0.050" W (1.40mm x 1.27mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.025" (0.64mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| ERJ-14NF4220U | RES SMD 422 OHM 1% 1/2W 1210 | 3142 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERA-2ARB162X | RES SMD 1.6K OHM 0.1% 1/16W 0402 | 4184 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW040242R2FKED | RES SMD 42.2 OHM 1% 1/16W 0402 | 8786 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG2012N-362-B-T5 | RES SMD 3.6K OHM 0.1% 1/8W 0805 | 822 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73G2BTTD9760F | RESISTOR THICK FILM 1206 | 967 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AC0201FR-0712KL | RES SMD 12K OHM 1% 1/20W 0201 | 888 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERA-3VPB3002V | RES 30K OHM 0.1% 1/8W 0603 | 872 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW06033K74FKEA | RES SMD 3.74K OHM 1% 1/10W 0603 | 13651 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1ETTP1603C50 | RES 160K OHM 0.25% 1/16W 0402 | 836 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1ETTP4420D10 | RES 442 OHM 0.5% 1/16W 0402 | 957 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG73S2ATTD76R8F | RES 76.8 OHM 1% 1/4W 0805 | 840 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG2012P-82R5-W-T5 | RES SMD 82.5 OHM 0.05% 1/8W 0805 | 960 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1JTTD4812F100 | RES 48.1K OHM 1% 1/10W 0603 | 873 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10928 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $4.00000 | $4 |
| 100 | $4.00000 | $400 |
| 1000 | $3.45238 | $3452.38 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.