Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RM25J134CT |
| LIXINC Part # | RM25J134CT |
| Mtengenezaji | CAL-CHIP ELECTRONICS INC. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 130K OHM 5% 1W 2512 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RM25J134CT Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RM25J134CT |
| Chapa: | CAL-CHIP ELECTRONICS INC. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | CAL-CHIP ELECTRONICS INC. |
| mfululizo: | RM |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 130 kOhms |
| uvumilivu: | ±5% |
| nguvu (watts): | 1W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | - |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 2512 (6432 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 2512 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.250" L x 0.122" W (6.35mm x 3.10mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.026" (0.65mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| CR041371F | RES SMD 1.37K OHM 1% 1/2W 1210 | 858 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-U01F51R1C | RES 51.1 OHM 1% 1/20W 0201 SMD | 939 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW080513R3FKEB | RES SMD 13.3 OHM 1% 1/8W 0805 | 974 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-U12F2053U | RES 205K OHM 1% 3/4W 1812 SMD | 897 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC0805DR-07499RL | RES SMD 499 OHM 0.5% 1/8W 0805 | 925 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1JTTD1210B50 | RES 121 OHM 0.1% 1/10W 0603 | 999 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG73P2ATTD825G | RES 8.2M OHM 2% 1/4W 0805 | 848 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD16R2D25 | RES 16.2 OHM 0.5% 1/8W 0805 | 964 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD51R0F25 | RES 51 OHM 1% 1/4W 1206 | 855 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW2512360KJNEGHP | RES SMD 360K OHM 5% 1.5W 2512 | 839 Zaidi juu ya Agizo |
|
| D55342K07B47B0RWS | RES SMD 47K OHM 0.1% 1/4W 1206 | 996 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG73S2BTTD5623F | RES 562K OHM 1% 1/3W 1206 | 983 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 352243RFT | RES SMD 43 OHM 1% 3W 2512 | 2706 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 14971 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.03500 | $0.035 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.