Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RT2512CKB0727KL |
| LIXINC Part # | RT2512CKB0727KL |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 27K OHM 0.25% 3/4W 2512 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RT2512CKB0727KL Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RT2512CKB0727KL |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | RT |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 27 kOhms |
| uvumilivu: | ±0.25% |
| nguvu (watts): | 0.75W, 3/4W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | - |
| mgawo wa joto: | ±10ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| kifurushi / kesi: | 2512 (6432 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 2512 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.250" L x 0.126" W (6.35mm x 3.20mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.026" (0.65mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RN73H2ETTD2261A10 | RES 2.26K OHM 0.05% 1/4W 1210 | 889 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG1608N-3242-W-T1 | RES SMD 32.4K OHM 1/10W 0603 | 929 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RMCF1206FT4R32 | RES 4.32 OHM 1% 1/4W 1206 | 4539 Zaidi juu ya Agizo |
|
| M55342K06B182BRWS | RES SMD 182K OHM 0.1% 0.15W 0705 | 928 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD1600F10 | RES 160 OHM 1% 1/8W 0805 | 860 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PHP00805E4020BST1 | RES SMD 402 OHM 0.1% 5/8W 0805 | 1454 Zaidi juu ya Agizo |
|
| HV733ATTE4324F | RES 4.32M OHM 1% 1W 2512 | 805 Zaidi juu ya Agizo |
|
| WSL2010R0390JEK | RES 0.039 OHM 5% 1/2W 2010 | 846 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW12067R15FNEB | RES SMD 7.15 OHM 1% 1/4W 1206 | 948 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW060345K3BHEA | RES 45.3K OHM 0.1% 1/8W 0603 | 985 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CR041180F | RES SMD 118 OHM 1% 1/2W 1210 | 925 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-1TNF80R6U | RES SMD 80.6 OHM 1% 1W 2512 | 950 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC1206FR-073M57L | RES SMD 3.57M OHM 1% 1/4W 1206 | 996 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10964 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.39901 | $0.39901 |
| 4000 | $0.39901 | $1596.04 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.