Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | CRCW12061R80FKTA |
| LIXINC Part # | CRCW12061R80FKTA |
| Mtengenezaji | Vishay / Dale |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 1.8 OHM 1% 1/4W 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | CRCW12061R80FKTA Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | CRCW12061R80FKTA |
| Chapa: | Vishay / Dale |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Vishay / Dale |
| mfululizo: | CRCW |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 1.8 Ohms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 0.25W, 1/4W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200 |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1206 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.024" (0.60mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| 561020132008 | RES 100 OHM 1% 3/4W 0612 | 5712 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CPF0603B5R9E1 | RES SMD 5.9 OHM 0.1% 1/16W 0603 | 809 Zaidi juu ya Agizo |
|
| M55342E06B3B65RWS | RES SMD 3.65KOHM 0.1% 0.15W 0805 | 813 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD4593F10 | RES 459K OHM 1% 1/8W 0805 | 926 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PFR03S-150-JNH | RES SMD 15 OHM 5% 1/20W 0201 | 70793 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW080560R4FKTA | RES SMD 60.4 OHM 1% 1/8W 0805 | 817 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ETTD1963D25 | RES 196K OHM 0.5% 1/4W 1210 | 836 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-H3EF4751V | RES 4.75K OHM 1% 1/6W 0603 | 935 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2BTTD2642B25 | RES 26.4K OHM 0.1% 1/4W 1206 | 864 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1JTTD1452C50 | RES 14.5K OHM 0.25% 1/10W 0603 | 967 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AT0402CRD076K19L | RES SMD 6.19K OHM 1/16W 0402 | 917 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW0805243RDKEAP | RES SMD 243 OHM 0.5% 1/8W 0805 | 965 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-1GEF2553C | RES SMD 255K OHM 1% 1/20W 0201 | 38446 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10840 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.01951 | $0.01951 |
| 5000 | $0.01862 | $93.1 |
| 10000 | $0.01671 | $167.1 |
| 25000 | $0.01534 | $383.5 |
| 50000 | $0.01441 | $720.5 |
| 125000 | $0.01419 | $1773.75 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.