Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | TNPW120630R1DHTA |
| LIXINC Part # | TNPW120630R1DHTA |
| Mtengenezaji | Vishay / Dale |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 30.1 OHM 0.5% 1/4W 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | TNPW120630R1DHTA Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | TNPW120630R1DHTA |
| Chapa: | Vishay / Dale |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Vishay / Dale |
| mfululizo: | TNPW |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 30.1 Ohms |
| uvumilivu: | ±0.5% |
| nguvu (watts): | 0.25W, 1/4W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | Military |
| mgawo wa joto: | ±50ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1206 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.026" (0.65mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| SMM02040E5609BB300 | RES 56 OHM 0.1% 1/4W MELF 0204 | 892 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1ETTP1013D50 | RES 101K OHM 0.5% 1/16W 0402 | 979 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CR021471F | RES SMD 1.47K OHM 1% 3/4W 2010 | 905 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AT0805DRE0733RL | RES SMD 33 OHM 0.5% 1/8W 0805 | 861 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2BTTD3880B10 | RES 388 OHM 0.1% 1/4W 1206 | 921 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERA-6VRB3922V | RES 39.2K OHM 0.1% 1/4W 0805 | 948 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW12061K15FKEA | RES SMD 1.15K OHM 1% 1/4W 1206 | 2532 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1JTTD1381C25 | RES 1.38K OHM 0.25% 1/10W 0603 | 981 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RLP73N2AR30FTDF | RES 0.3 OHM 1% 1/4W 0805 | 2945 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1ETTP8871D50 | RES 8.87K OHM 0.5% 1/16W 0402 | 904 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW120682K5FEEA | RES 82.5K OHM 1% 2/5W 1206 | 938 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CHP1206K4701FNT | RES SMD THICK FILM 1206 | 807 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD21R8D100 | RES 21.8 OHM 0.5% 1/4W 1206 | 934 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10944 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.23940 | $0.2394 |
| 5000 | $0.23940 | $1197 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.