Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | CR1206-FX-3602ELF |
| LIXINC Part # | CR1206-FX-3602ELF |
| Mtengenezaji | J.W. Miller / Bourns |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 36K OHM 1% 1/4W 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | CR1206-FX-3602ELF Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | CR1206-FX-3602ELF |
| Chapa: | J.W. Miller / Bourns |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | J.W. Miller / Bourns |
| mfululizo: | CR1206 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 36 kOhms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 0.25W, 1/4W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1206 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.030" (0.75mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| CRCW1210270KFKTA | RES SMD 270K OHM 1% 1/2W 1210 | 985 Zaidi juu ya Agizo |
|
| WSL1206R0540FEA | RES 0.054 OHM 1% 1/4W 1206 | 833 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RS73F2BTTD4300C | RES 430 OHM 0.25% 1/3W 1206 | 947 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG73S2ETTD8R66F | RES 8.66 OHM 1% 1/2W 1210 | 828 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1ETTP8252C25 | RES 82.5K OHM 0.25% 1/16W 0402 | 986 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCL06123R90FKEA | RES SMD 3.9 OHM 3/4W 1206 WIDE | 887 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PHP00805H8980BBT1 | RES SMD 898 OHM 0.1% 5/8W 0805 | 998 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1JTTD72R3B50 | RES 72.3 OHM 0.1% 1/10W 0603 | 925 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCP0603B56R0JEA | RES SMD 56 OHM 5% 1.5W 0603 | 950 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-U08F5602V | RES 56K OHM 1% 1/8W 1206 SMD | 953 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW080554R9BEEN | RES 54.9 OHM 0.1% 1/5W 0805 | 967 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-6ENF30R1V | RES SMD 30.1 OHM 1% 1/8W 0805 | 42450 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MMP100JR-47K | RES SMD 5% 1W MELF | 959 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10809 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.00869 | $0.00869 |
| 25000 | $0.00869 | $217.25 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.