Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RN73H2BTTD4932D10 |
| LIXINC Part # | RN73H2BTTD4932D10 |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 49.3K OHM 0.5% 1/4W 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RN73H2BTTD4932D10 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RN73H2BTTD4932D10 |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | RN73H |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 49.3 kOhms |
| uvumilivu: | ±0.5% |
| nguvu (watts): | 0.25W, 1/4W |
| utungaji: | Metal Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±10ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1206 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.028" (0.70mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RC1206FR-0711K3L | RES SMD 11.3K OHM 1% 1/4W 1206 | 15873 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW08052K67FKEAHP | RES SMD 2.67K OHM 1% 1/2W 0805 | 947 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0805BRD07160RL | RES SMD 160 OHM 0.1% 1/8W 0805 | 1455 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73C1J25R5BTD | RES 25.5 OHM 0.1% 1/16W 0603 | 997 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPU080511K3AZEN00 | RES SMD 11.3KOHM 0.05% 1/8W 0805 | 941 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD1720F25 | RES 172 OHM 1% 1/8W 0805 | 811 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2BTTD16R0B25 | RES 16 OHM 0.1% 1/4W 1206 | 872 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCF0402DTE162K | RES 162K OHM 0.5% 1/16W 0402 | 916 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW080516K5BETY | RES 16.5K OHM 0.1% 1/8W 0805 | 895 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ESR18EZPF4872 | RES SMD 48.7K OHM 1% 1/2W 1206 | 5846 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG73P2ATTD335J | RES 3.3M OHM 5% 1/4W 0805 | 805 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ETTD7230B10 | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% | 999 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-U2RD4020X | RES 402 OHM 0.5% 1/10W 0402 SMD | 998 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10910 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.18425 | $0.18425 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.