Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RN73C1J20KBTD |
| LIXINC Part # | RN73C1J20KBTD |
| Mtengenezaji | TE Connectivity AMP Connectors |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 20K OHM 0.1% 1/16W 0603 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RN73C1J20KBTD Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RN73C1J20KBTD |
| Chapa: | TE Connectivity AMP Connectors |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | TE Connectivity AMP Connectors |
| mfululizo: | RN73, Holsworthy |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 20 kOhms |
| uvumilivu: | ±0.1% |
| nguvu (watts): | 0.063W, 1/16W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | - |
| mgawo wa joto: | ±10ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0603 (1608 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0603 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.061" L x 0.031" W (1.55mm x 0.80mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.022" (0.55mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RT1206CRC07499KL | RES SMD 499K OHM 0.25% 1/4W 1206 | 896 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CPF0402B64R9E1 | RES SMD 64.9 OHM 0.1% 1/16W 0402 | 1618 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCP1206W1K00JED | RES SMD 1K OHM 5% 2.4W 1206 | 985 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PRG3216P-2211-D-T5 | RES SMD 2.21K OHM 1W 1206 WIDE | 973 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD60R4D10 | RES 60.4 OHM 0.5% 1/8W 0805 | 862 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1JTTD2261A10 | RES 2.26K OHM 0.05% 1/10W 0603 | 848 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RR0816P-6490-D-79A | RES SMD 649 OHM 0.5% 1/16W 0603 | 926 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73H2ARTTD1600D | ANTI SULFURATION PRECISION CHIP | 811 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ETTD3052D25 | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% | 921 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MCS0402MD3012BE100 | RES SMD 30.1KOHM 0.1% 1/10W 0402 | 972 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC0100FR-0795R3L | RES SMD 95.3 OHM 1% 1/32W 01005 | 806 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1ETTP6800F50 | RES 680 OHM 1% 1/16W 0402 | 839 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCF0201DTE3K65 | RES 3.65K OHM 0.5% 1/32W 0201 | 889 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10893 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.21981 | $0.21981 |
| 5000 | $0.21981 | $1099.05 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.