Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RT0805CRE07750KL |
| LIXINC Part # | RT0805CRE07750KL |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 750K OHM 0.25% 1/8W 0805 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RT0805CRE07750KL Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RT0805CRE07750KL |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | RT |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 750 kOhms |
| uvumilivu: | ±0.25% |
| nguvu (watts): | 0.125W, 1/8W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | - |
| mgawo wa joto: | ±50ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0805 (2012 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0805 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.024" (0.60mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RN731JTTD4172C25 | RES 41.7K OHM 0.25% 1/16W 0603 | 832 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-P08J113V | RES SMD 11K OHM 5% 2/3W 1206 | 10980 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MCU08050D5369BP100 | RES SMD 53.6 OHM 0.1% 1/8W 0805 | 922 Zaidi juu ya Agizo |
|
| D55342K07B22D1RTSV | RES SMD 22.1 OHM 1% 1/4W 1206 | 826 Zaidi juu ya Agizo |
|
| M55342H12B56H2RWS | RES SMD 56.2K OHM 2% 1/10W 0603 | 828 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPU0805294RAZEN00 | RES SMD 294 OHM 0.05% 1/8W 0805 | 801 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2BTTD1021C50 | RES 1.02K OHM 0.25% 1/4W 1206 | 891 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN731JTTD3280C50 | RES 328 OHM 0.25% 1/16W 0603 | 849 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73H1ERTTP84R5F | RES 84.5 OHM 1% 1/10W 0402 | 936 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PAT0805E2940BST1 | RES SMD 294 OHM 0.1% 1/5W 0805 | 939 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG1005N-4420-B-T5 | RES SMD 442 OHM 0.1% 1/16W 0402 | 907 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ETTD43R0D50 | RES 43 OHM 0.5% 1/4W 1210 | 803 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RS73G1JTTD7502C | RES 75K OHM 0.25% 1/5W 0603 | 906 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10971 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.05474 | $0.05474 |
| 5000 | $0.05167 | $258.35 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.