Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | ERJ-P06D2431V |
| LIXINC Part # | ERJ-P06D2431V |
| Mtengenezaji | Panasonic |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 2.43 KOHM 0.5% 1/2W 0805 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | ERJ-P06D2431V Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | ERJ-P06D2431V |
| Chapa: | Panasonic |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Panasonic |
| mfululizo: | ERJ-P06 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 2.43 kOhms |
| uvumilivu: | ±0.5% |
| nguvu (watts): | 0.5W, 1/2W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Pulse Withstanding |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0805 (2012 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0805 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.028" (0.70mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| CRCW121018K0JNEA | RES SMD 18K OHM 5% 1/2W 1210 | 5809 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG73S1JTTD1433D | RES 143K OHM 0.5% 1/5W 0603 | 925 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-U3RD1212V | RES 12.1K OHM 0.5% 1/10W 0603 SM | 989 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW25123R60FKTG | RES SMD 3.6 OHM 1% 1W 2512 | 835 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD1601C50 | RES 1.6K OHM 0.25% 1/8W 0805 | 831 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 3540200RFT | RES 3540 200R 1% | 4589 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ETTD68R1C50 | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% | 880 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG2012P-4531-B-T5 | RES SMD 4.53K OHM 0.1% 1/8W 0805 | 848 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SR732ATTDR182D | CURRENT SENSE RESISTOR | 912 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-PA3F66R5V | RES SMD 66.5 OHM 1% 1/4W 0603 | 822 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RS73G2ATTD57R6C | RES 57.6 OHM 0.25% 1/4W 0805 | 864 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD2050B50 | RES 205 OHM 0.1% 1/8W 0805 | 877 Zaidi juu ya Agizo |
|
| M55342H12B82E5RWS | RES SMD 82.5K OHM 1% 1/10W 0603 | 823 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10800 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.03564 | $0.03564 |
| 5000 | $0.03564 | $178.2 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.