Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RN73H1JTTD3743C50 |
| LIXINC Part # | RN73H1JTTD3743C50 |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 374K OHM 0.25% 1/10W 0603 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RN73H1JTTD3743C50 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RN73H1JTTD3743C50 |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | RN73H |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 374 kOhms |
| uvumilivu: | ±0.25% |
| nguvu (watts): | 0.1W, 1/10W |
| utungaji: | Metal Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±50ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0603 (1608 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0603 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.022" (0.55mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| CRCW08053K90FKTC | RES SMD 3.9K OHM 1% 1/8W 0805 | 974 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN731JTTD2370B50 | RES 237 OHM 0.1% 1/16W 0603 | 971 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW12062R00JNEAIF | RES SMD 2 OHM 5% 1/4W 1206 | 836 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCF0603BKE39R2 | RES 39.2 OHM 0.1% 1/10W 0603 | 962 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1JTTD4991F10 | RES 4.99K OHM 1% 1/10W 0603 | 876 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-PA2F1133X | RES SMD 113 KOHM 1% 1/5W 0402 | 949 Zaidi juu ya Agizo |
|
| WSL12069L000FEB18 | RES 0.009 OHM 1% 1/2W 1206 | 958 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD2491B25 | RES 2.49K OHM 0.1% 1/4W 1206 | 7871 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MCA12060D3572BP500 | RES SMD 35.7K OHM 0.1% 1/4W 1206 | 837 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CPF0603F402RC1 | RES SMD 402 OHM 1% 1/16W 0603 | 866 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN731JTTD6200B10 | RES 620 OHM 0.1% 1/16W 0603 | 943 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CHP2010K4751FBT | RES SMD THICK FILM 2010 | 835 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1ETTP2201F25 | RES 2.2K OHM 1% 1/16W 0402 | 864 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10874 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.10080 | $0.1008 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.