Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RT0603WRC07316RL |
| LIXINC Part # | RT0603WRC07316RL |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 316 OHM 0.05% 1/10W 0603 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RT0603WRC07316RL Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RT0603WRC07316RL |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | RT |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 316 Ohms |
| uvumilivu: | ±0.05% |
| nguvu (watts): | 0.1W, 1/10W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | - |
| mgawo wa joto: | ±15ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0603 (1608 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0603 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.022" (0.55mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RC1005F2R61CS | RES 2.61 OHM 1% 1/16W 0402 | 880 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC1210FR-071M65L | RES SMD 1.65M OHM 1% 1/2W 1210 | 980 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW06031R82FKTA | RES SMD 1.82 OHM 1% 1/10W 0603 | 894 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT1206CRE0749R9L | RES SMD 49.9 OHM 0.25% 1/4W 1206 | 975 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCF0603DKE19K1 | RES 19.1K OHM 0.5% 1/10W 0603 | 848 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RMCS0805FT150K | RES 150K OHM 1% 1/8W 0805 | 854 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73G2ATTD6651C | THICKFILM RESISTOR 0805 | 911 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-S03J910V | RES SMD 91 OHM 5% 1/10W 0603 | 992 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RL0805JR-070R043L | RES 0.043 OHM 5% 1/8W 0805 | 949 Zaidi juu ya Agizo |
|
| WK73R2ATTD7681F | RES 7.68K OHM 1% 1W 0805 | 947 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RGC1206DTC4K02 | RES 4.02K OHM 0.5% 1/4W 1206 | 872 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SM4124FT28R0 | RES 28 OHM 1% 2W 4124 | 931 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-P03F2701V | RES SMD 2.7 KOHM 1% 1/5W 0603 | 857 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10974 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.33646 | $0.33646 |
| 5000 | $0.28582 | $1429.1 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.