Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | SR731ERTTP2R2J |
| LIXINC Part # | SR731ERTTP2R2J |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 2.2 OHM 5% 1/6W 0402 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | SR731ERTTP2R2J Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | SR731ERTTP2R2J |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | SR73-RT |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 2.2 Ohms |
| uvumilivu: | ±5% |
| nguvu (watts): | 0.167W, 1/6W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Anti-Sulfur, Automotive AEC-Q200, Current Sense, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0402 (1005 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0402 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.016" (0.40mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RN73H1ETTP2711C50 | RES 2.71K OHM 0.25% 1/16W 0402 | 872 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ESR01MZPF1001 | RES SMD 1K OHM 1% 1/5W 0402 | 946 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPU1206649RBZEN00 | RES SMD 649 OHM 0.1% 1/4W 1206 | 863 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW12067K15BEEA | RES 7.15K OHM 0.1% 2/5W 1206 | 836 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SR732HTTE3R09F | CURRENT SENSE RESISTOR | 900 Zaidi juu ya Agizo |
|
| WK73R2JTTE22R6F | RES 22.6 OHM 1% 1W 1812 | 952 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD32R8D25 | RES 32.8 OHM 0.5% 1/8W 0805 | 869 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN731JTTD1892C10 | RES 18.9K OHM 0.25% 1/16W 0603 | 904 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERA-8AEB274V | RES SMD 270K OHM 0.1% 1/4W 1206 | 4895 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0603BRB0713R3L | RES SMD 13.3 OHM 0.1% 1/10W 0603 | 929 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73C1E5K9BTD | RES SMD 5.9K OHM 0.1% 1/16W 0402 | 1522 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SM2615FT4R22 | RES 4.22 OHM 1% 1W 2615 | 996 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG73S2BTTD24R9F | RES 24.9 OHM 1% 1/3W 1206 | 934 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10936 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.11080 | $0.1108 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.