Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RT0603WRC0711RL |
| LIXINC Part # | RT0603WRC0711RL |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 11 OHM 0.05% 1/10W 0603 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RT0603WRC0711RL Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RT0603WRC0711RL |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | RT |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 11 Ohms |
| uvumilivu: | ±0.05% |
| nguvu (watts): | 0.1W, 1/10W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | - |
| mgawo wa joto: | ±15ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0603 (1608 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0603 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.022" (0.55mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RN73R1JTTD1041B25 | RES 1.04K OHM 0.1% 1/10W 0603 | 908 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD2101B10 | RES 2.1K OHM 0.1% 1/8W 0805 | 929 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD8162C25 | RES 81.6K OHM 0.25% 1/4W 1206 | 901 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW080590K9BETA | RES 90.9K OHM 0.1% 1/8W 0805 | 845 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT1206CRB0744R2L | RES SMD 44.2 OHM 0.25% 1/4W 1206 | 890 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RMCF0402FT1K33 | RES 1.33K OHM 1% 1/16W 0402 | 822 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ETTD3741F25 | RES 3.74K OHM 1% 1/4W 1210 | 920 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RGT2012P-2673-B-T5 | RES 267 KOHM 0.1% 1/10W 0805 | 938 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCL061230R0JNEA | RES SMD 30 OHM 3/4W 1206 WIDE | 2034 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RL1220S-7R5-F | RES SMD 7.5 OHM 1% 1/3W 0805 | 1218 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0603CRD072K37L | RES SMD 2.37K OHM 1/10W 0603 | 933 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SMM02040D3303BB100 | RES 330K OHM 0.1% 1/4W MELF 0204 | 910 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCS0603BKE6K49 | RES 6.49K OHM 0.1% 1/16W 0603 | 929 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10872 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.33646 | $0.33646 |
| 5000 | $0.28582 | $1429.1 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.