Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | CRM2512-FX-4992ELF |
| LIXINC Part # | CRM2512-FX-4992ELF |
| Mtengenezaji | J.W. Miller / Bourns |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 49.9K OHM 1% 2W 2512 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | CRM2512-FX-4992ELF Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | CRM2512-FX-4992ELF |
| Chapa: | J.W. Miller / Bourns |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | J.W. Miller / Bourns |
| mfululizo: | CRM2512 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 49.9 kOhms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 2W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Current Sense |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 2512 (6432 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 2512 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.248" L x 0.122" W (6.30mm x 3.10mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.031" (0.80mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| TNPW12062K00BXEA | RES 2K OHM 0.1% 2/5W 1206 | 886 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW12101M13BETA | RES 1.13M OHM 0.1% 1/3W 1210 | 987 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ETTD1962D50 | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% | 802 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1ETTP2261D50 | RES 2.26K OHM 0.5% 1/16W 0402 | 812 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD1133D50 | RES 113K OHM 0.5% 1/4W 1206 | 814 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD2843F100 | RES 284K OHM 1% 1/8W 0805 | 906 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW2010107RFKTF | RES SMD 107 OHM 1% 3/4W 2010 | 809 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Y16306K20000F0R | RES SMD 6.2K OHM 1% 1/4W 1206 | 805 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AC1206FR-07115KL | RES 115 KOHM 1% 1/4W 1206 | 3873 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW06031K64BEEC | RES 1.64K OHM 0.1% 1/8W 0603 | 960 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW120614R3BEEA | RES 14.3 OHM 0.1% 2/5W 1206 | 899 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG1608N-1782-B-T5 | RES SMD 17.8KOHM 0.1% 1/10W 0603 | 914 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD1891A25 | RES 1.89K OHM 0.05% 1/8W 0805 | 866 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10993 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.12110 | $0.1211 |
| 4000 | $0.11560 | $462.4 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.