Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RT0402DRE078K45L |
| LIXINC Part # | RT0402DRE078K45L |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 8.45KOHM 0.5% 1/16W 0402 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RT0402DRE078K45L Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RT0402DRE078K45L |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | RT |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 8.45 kOhms |
| uvumilivu: | ±0.5% |
| nguvu (watts): | 0.063W, 1/16W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | - |
| mgawo wa joto: | ±50ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0402 (1005 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0402 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.014" (0.35mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| CRCW2512300KJNEGHP | RES SMD 300K OHM 5% 1.5W 2512 | 949 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERA-2VRW6341X | RES 6.34K OHM 0.05% 1/10W 0402 | 885 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERA-6VRW2741V | RES 2.74K OHM 0.05% 1/4W 0805 | 800 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW06033K09DETA | RES 3.09K OHM 0.5% 1/10W 0603 | 968 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCP0603W100RGS2 | RES SMD 100 OHM 2% 1.5W 0603 | 864 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT2010DKE0745R3L | RES SMD 45.3 OHM 0.5% 1/2W 2010 | 893 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0805DRD07102RL | RES SMD 102 OHM 0.5% 1/8W 0805 | 954 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-XGNF11R5Y | RES 11.5 OHM 1% 1/32W 01005 | 929 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG73S2ETTD153J | RES 15K OHM 5% 1/2W 1210 | 921 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ESR18EZPF1912 | RES SMD 19.1K OHM 1% 1/2W 1206 | 895 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Y14880R02500F0W | RES 0.025 OHM 1% 2W 3637 | 922 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0402CRD0712K1L | RES SMD 12.1K OHM 1/16W 0402 | 857 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-S12J273U | RES SMD 27K OHM 5% 3/4W 1812 | 965 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10806 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.01835 | $0.01835 |
| 10000 | $0.01835 | $183.5 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.