Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | ERJ-PB6D6340V |
| LIXINC Part # | ERJ-PB6D6340V |
| Mtengenezaji | Panasonic |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 634 OHM 0.5% 1/4W 0805 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | ERJ-PB6D6340V Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | ERJ-PB6D6340V |
| Chapa: | Panasonic |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Panasonic |
| mfululizo: | ERJ-PB6 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 634 Ohms |
| uvumilivu: | ±0.5% |
| nguvu (watts): | 0.25W, 1/4W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Pulse Withstanding |
| mgawo wa joto: | ±50ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0805 (2012 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0805 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.028" (0.70mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| SM6227FT40R2 | RES 40.2 OHM 1% 3W 6227 | 886 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ETTD80R6F50 | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% | 832 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0805CRD074R87L | RES SMD 4.87 OHM 0.25% 1/8W 0805 | 978 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73H1ETTP3241F | RES 3.24K OHM 1% 1/10W 0402 | 146790 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PE1206FRM470R02L | RES 0.02 OHM 1% 1W 1206 | 911 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RR0510P-3831-D | RES SMD 3.83KOHM 0.5% 1/16W 0402 | 985 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN731JTTD8252D25 | RES 82.5K OHM 0.5% 1/16W 0603 | 899 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RL73N1JR20FTDF | RES 0.2 OHM 1% 1/10W 0603 | 838 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG73S2ETTD2102D | RES 21K OHM 0.5% 1/2W 1210 | 973 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCF0805BKE1M96 | RES 1.96M OHM 0.1% 1/10W 0805 | 933 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCS04023K74FKED | RES SMD 3.74K OHM 1% 1/5W 0402 | 822 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW060386K6FKEAHP | RES SMD 86.6K OHM 1% 1/3W 0603 | 884 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN10D1002CT5-50 | RES SMD 10K OHM 0.5% 1/10W 0805 | 920 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 15907 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.23000 | $0.23 |
| 5000 | $0.02610 | $130.5 |
| 10000 | $0.02436 | $243.6 |
| 25000 | $0.02314 | $578.5 |
| 50000 | $0.02267 | $1133.5 |
| 125000 | $0.02219 | $2773.75 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.