Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | ERA-3VPB4871V |
| LIXINC Part # | ERA-3VPB4871V |
| Mtengenezaji | Panasonic |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 4.87K OHM 0.1% 1/8W 0603 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | ERA-3VPB4871V Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | ERA-3VPB4871V |
| Chapa: | Panasonic |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Panasonic |
| mfululizo: | ERA-3V |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 4.87 kOhms |
| uvumilivu: | ±0.1% |
| nguvu (watts): | 0.125W, 1/8W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | Anti-Sulfur, Automotive AEC-Q200 |
| mgawo wa joto: | ±15ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0603 (1608 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0603 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.022" (0.55mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| PE2010DKM070R005L | RES 0.005 OHM 0.5% 1/2W 2010 | 926 Zaidi juu ya Agizo |
|
| D55342K07B182ARWS | RES SMD 182 OHM 0.1% 1/4W 1206 | 847 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SR0805KR-7W160RL | RES 160 OHM 10% 1/4W 0805 | 898 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PLTT0805Z5901QGT5 | RES SMD 5.9K OHM 0.02% 1/4W 0805 | 916 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ACPP0805 390R B | RES SMD 390 OHM 0.1% 1/10W 0805 | 992 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCS1206BKE56K2 | RES 56.2K OHM 0.1% 1/8W 1206 | 951 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RMCF2010FT2R37 | RES 2.37 OHM 1% 3/4W 2010 | 979 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCS0805240KFKEA | RES SMD 240K OHM 1% 0.4W 0805 | 865 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1JTTD2372F100 | RES 23.7K OHM 1% 1/10W 0603 | 929 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCP2512B11R0JWB | RES SMD 11 OHM 5% 3.5W 2512 | 935 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0805BRE07178RL | RES SMD 178 OHM 0.1% 1/8W 0805 | 935 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73H2ARTTD1331F | ANTI SULFURATION PRECISION CHIP | 826 Zaidi juu ya Agizo |
|
| M55342H06B30G0RWS | RES SMD 30 OHM 2% 0.15W 0705 | 886 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10863 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.14763 | $0.14763 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.