Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | TNPU0805130KBZEN00 |
| LIXINC Part # | TNPU0805130KBZEN00 |
| Mtengenezaji | Vishay / Dale |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 130K OHM 0.1% 1/8W 0805 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | TNPU0805130KBZEN00 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | TNPU0805130KBZEN00 |
| Chapa: | Vishay / Dale |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Vishay / Dale |
| mfululizo: | TNPU e3 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 130 kOhms |
| uvumilivu: | ±0.1% |
| nguvu (watts): | 0.125W, 1/8W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | Anti-Sulfur, Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±5ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| kifurushi / kesi: | 0805 (2012 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0805 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.022" (0.55mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RT0805CRC0751RL | RES SMD 51 OHM 0.25% 1/8W 0805 | 997 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCS040232R4FKED | RES SMD 32.4 OHM 1% 1/5W 0402 | 876 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1JTTD4220B50 | RES 422 OHM 0.1% 1/10W 0603 | 917 Zaidi juu ya Agizo |
|
| HV732ATTD275J | RES 2.7M OHM 5% 1/8W 0805 | 946 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73C2A22R6BTD | RES 22.6 OHM 0.1% 1/10W 0805 | 832 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ETTD6490D10 | RES 649 OHM 0.5% 1/4W 1210 | 962 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-U1DF3R92U | RES 3.92 OHM 1% 3/4W 2010 SMD | 952 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG2012P-1580-W-T5 | RES SMD 158 OHM 0.05% 1/8W 0805 | 810 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-S1DF82R5U | RES SMD 82.5 OHM 1% 3/4W 2010 | 979 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW0402825RFKED | RES SMD 825 OHM 1% 1/16W 0402 | 832 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD8662D25 | RES 86.6K OHM 0.5% 1/8W 0805 | 870 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ETTD1143F50 | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% | 859 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC0100JR-0713KL | RES SMD 13K OHM 5% 1/32W 01005 | 819 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10891 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.93020 | $0.9302 |
| 1000 | $0.93020 | $930.2 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.