Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | ESR18EZPF11R0 |
| LIXINC Part # | ESR18EZPF11R0 |
| Mtengenezaji | ROHM Semiconductor |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 11 OHM 1% 1/2W 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | ESR18EZPF11R0 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | ESR18EZPF11R0 |
| Chapa: | ROHM Semiconductor |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | ROHM Semiconductor |
| mfululizo: | ESR |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 11 Ohms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 0.5W, 1/2W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Pulse Withstanding |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1206 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.026" (0.65mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RT1206WRC0733RL | RES SMD 33 OHM 0.05% 1/4W 1206 | 912 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1JTTD8870D50 | RES 887 OHM 0.5% 1/10W 0603 | 891 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW0603332KDHEAP | RES SMD 332K OHM 0.5% 1/10W 0603 | 804 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CR047501F | RES SMD 7.5K OHM 1% 1/2W 1210 | 5832 Zaidi juu ya Agizo |
|
| M55342K06B909ART5 | RES SMD 909 OHM 0.1% 0.15W 0705 | 917 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1JTTD6263B50 | RES 626K OHM 0.1% 1/10W 0603 | 859 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1ETTP6341F25 | RES 6.34K OHM 1% 1/16W 0402 | 815 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2BTTD6573C50 | RES 657K OHM 0.25% 1/4W 1206 | 937 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERA-2VEB2261X | RES 2.26K OHM 0.1% 1/10W 0402 | 845 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW08052K21BETA | RES 2.21K OHM 0.1% 1/8W 0805 | 878 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN731JTTD2980D25 | RES 298 OHM 0.5% 1/16W 0603 | 932 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PHP00603E55R6BST1 | RES SMD 55.6 OHM 0.1% 3/8W 0603 | 875 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC1608F205CS | RES SMD 2M OHM 1% 1/10W 0603 | 948 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10944 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.01725 | $0.01725 |
| 5000 | $0.01647 | $82.35 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.