Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RCS080534R0FKEA |
| LIXINC Part # | RCS080534R0FKEA |
| Mtengenezaji | Vishay / Dale |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 34 OHM 1% 0.4W 0805 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RCS080534R0FKEA Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RCS080534R0FKEA |
| Chapa: | Vishay / Dale |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Vishay / Dale |
| mfululizo: | RCS e3 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 34 Ohms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 0.4W, 2/5W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Pulse Withstanding |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0805 (2012 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0805 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.020" (0.50mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| ERJ-B2AJ621V | RES SMD 620 OHM 3/4W 1206 WIDE | 975 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW12062R55FNEB | RES SMD 2.55 OHM 1% 1/4W 1206 | 883 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW12104K70FKEA | RES SMD 4.7K OHM 1% 1/2W 1210 | 1619 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73H1JTTD4300D | RES 430 OHM 0.5% 1/8W 0603 | 947 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG732ETTD472M | RES 4.7K OHM 20% 1/2W 1210 | 835 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ETTD26R4D25 | RES 26.4 OHM 0.5% 1/4W 1210 | 842 Zaidi juu ya Agizo |
|
| M55342K11B825ARTI | RES SMD 825 OHM 0.1% 1/20W 0402 | 939 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PE0805FRF470R02L | RES 0.02 OHM 1% 1/2W 0805 | 941 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT1206WRB07180KL | RES SMD 180K OHM 0.05% 1/4W 1206 | 887 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERA-3AEB2370V | RES SMD 237 OHM 0.1% 1/10W 0603 | 7717 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC1210FR-0727K4L | RES SMD 27.4K OHM 1% 1/2W 1210 | 982 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC2010FK-0743K2L | RES SMD 43.2K OHM 1% 3/4W 2010 | 930 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ETTD61R9B25 | RES 61.9 OHM 0.1% 1/4W 1210 | 823 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10914 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.02967 | $0.02967 |
| 5000 | $0.02832 | $141.6 |
| 10000 | $0.02643 | $264.3 |
| 25000 | $0.02511 | $627.75 |
| 50000 | $0.02460 | $1230 |
| 125000 | $0.02445 | $3056.25 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.