Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RK73G2ATTD3571D |
| LIXINC Part # | RK73G2ATTD3571D |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | THICKFILM RESISTOR 0805 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RK73G2ATTD3571D Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RK73G2ATTD3571D |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | RK73G |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 3.57 kOhms |
| uvumilivu: | ±0.5% |
| nguvu (watts): | 0.125W, 1/8W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±50ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0805 (2012 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0805 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.024" (0.60mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RT0603BRB0734RL | RES SMD 34 OHM 0.1% 1/10W 0603 | 871 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ETTD3653C50 | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% | 828 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCP0603B820RGEA | RES SMD 820 OHM 2% 1.5W 0603 | 976 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1ETTP6732F50 | RES 67.3K OHM 1% 1/16W 0402 | 814 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1ETTP2211B10 | RES 2.21K OHM 0.1% 1/16W 0402 | 974 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG1608P-52R3-W-T1 | RES SMD 52.3OHM 0.05% 1/10W 0603 | 939 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RR0816P-1402-D-15C | RES SMD 14K OHM 0.5% 1/16W 0603 | 8746 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1JTTD3401D25 | RES 3.4K OHM 0.5% 1/10W 0603 | 849 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CR011331F | RES SMD 1.33K OHM 1% 1W 2512 | 898 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW12064K75FKEA | RES SMD 4.75K OHM 1% 1/4W 1206 | 811 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MCT0603MD5622BP500 | RES 56.2K OHM 0.1% 1/8W 0603 | 860 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-S03F1270V | RES SMD 127 OHM 1% 1/10W 0603 | 936 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Y1628176R000Q9R | RES SMD 176 OHM 0.02% 3/4W 2512 | 991 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10951 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.03450 | $0.0345 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.